Sharuɗɗan gama gari na stamping karfe ya mutu

1. Barci

Blanking wani nau'in tsari ne na hatimi wanda wani ɓangare na kayan aiki ko sassa na sarrafawa ke rabu da wani ɓangaren kayan, sassan sarrafawa ko kayan sharar gida ta hanyar amfani da tambarin mutuwa.Blanking kalma ce ta gama gari don irin waɗannan hanyoyin rabuwa kamar yankan, ɓarawo, naushi, naushi, ƙirƙira, ɓarna, yankewa, yanke baki, yanke harshe, yanke, datsa, da sauransu.

2. Ciki

Yanke tsari ne na tambari wanda ke raba kayan cikin gida tare da buɗaɗɗen kwane-kwane maimakon gaba ɗaya.Kayan da aka yanke kuma ya rabu yana samuwa ko asali a cikin jirgin kafin rabuwa.

3. Gyara

Gyara wani tsari ne na tambari wanda ke amfani da mutu don datsa da siffata gefen sashin aiki don sanya shi ya kasance yana da takamaiman diamita, tsayi ko siffa.

4. Enucleation

Yanke harshe tsari ne na tambari wanda ke raba kayan aiki a cikin gida tare da buɗaɗɗen kwandon shara maimakon gaba ɗaya.Kayan da aka rabu yana da takamaiman matsayi da ake buƙata ta aikin aikin kuma baya cikin jirgin sama kafin rabuwa.yanke

5. Yankewa

Yanke tsari ne na hatimi wanda ke raba kayan tare da kwane-kwane mai buɗewa.Abubuwan da aka ware sun zama kayan aiki ko guntuwar sarrafawa.

6. Haushi

Flaring tsari ne na hatimi don faɗaɗa buɗe ɓangaren sassa mara ƙarfi ko sassan tubular waje.

7. Yin naushi

Punching wani nau'in tsari ne na hatimi wanda ke raba kayan sharar gida da kayan aiki ko sarrafa kayan aiki tare da rufaffiyar kwandon don samun ramukan da ake buƙata akan kayan ko kayan sarrafawa.

8. Wanka

Punching tsari ne na tambari wanda ke raba kayan sharar gida da kayan aiki ko sassan sarrafawa tare da buɗaɗɗen kwandon shara.Buɗaɗɗen kwandon yana haifar da rata wanda zurfinsa bai wuce faɗin ba.

wps_doc_0

9. Fluwa

Punching groove wani tsari ne na tambari wanda ke raba kayan sharar gida da kayan aiki ko sassan sarrafa su tare da kwandon shara.Budaddiyar kwandon yana da siffa kamar tsagi, kuma zurfinsa ya wuce faɗin.

10. Hura tsakiya

Buga rami na tsakiya tsari ne na hatimi wanda ke samar da rami mara zurfi mai zurfi a saman sashin tsarin, kuma babu wani kumbura mai kama da kayan baya.

11. Lalacewar banza

Fine blanking wani nau'i ne na santsi mai laushi.Yana amfani da mutuƙar da ba ta da kyau tare da farantin latsawa mai haƙori don sanya ɓangaren ɓangaren ɓangaren gaba ɗaya ko kuma santsi.

12. Yanayin ci gaba

Mutuwar ci gaba shine mutuwa tare da tashoshi biyu ko fiye.Ana aika kayan zuwa tasha ɗaya bayan ɗaya tare da bugun ƙwanƙwasa, ta yadda sassan stamping suna sannu a hankali.

13. Single tsari mutu

Mutuwar tsari guda ɗaya mutuwa ce wacce ke kammala tsari ɗaya kawai a cikin bugun latsa ɗaya.

14. Hade mutu

Haɗaɗɗen mutuwa shine tsarin duniya da daidaitacce cikakken saitin mutu don sassa daban-daban na stamping, wanda aka kafa bisa ga abubuwan geometric (layi madaidaiciya, kusurwa, baka, rami) ɗaya bayan ɗaya.Madaidaicin sashin sifar jirgin sama gabaɗaya yana buƙatar juzu'i na hatimi da yawa don a buga su sau da yawa.

15. Ambaton

Convex matsi wani nau'in tsari ne na tambari wanda ake matse naushi a gefe ɗaya na sashin aiwatarwa don tilasta abun cikin ramin kishiyar don samar da kumbura.

16. Yin kwalliya

Embossing wani tsari ne na tambari wanda ke fitar da kayan da karfi a cikin gida kuma yana samar da sifofi, alamu, haruffa ko alamomi a saman sassan tsari.Fuskar baya na farfajiyar da aka ɗora ba ta da madaidaicin madaidaicin madaidaicin madaidaicin.


Lokacin aikawa: Oktoba-22-2022